Diễn Đàn Phan Ri Club Online

Chào Mừng Bạn Đến Với PhanRiClub Diễn Đàn Giao Lưu Kết Nối Bạn Bè ! Hãy Đăng Kí Thành Viên Để Chia Sẽ Nhưng Thủ Thuật Mà Bạn Biết & Còn Nếu Là Thành Viên Hãy Đăng Nhập Chia Sẽ Bài Viết Các Bạn Nhé ! Diễn Đàn Mới Thành Lập Còn Nhiều Thiếu Sót Rất Mong Sự Đóng Góp Nhiệt Tình Cửa Các Bạn ! Xin Cảm Ơn Các Bạn Nhiều

Đăng Nhập

Vui lòng khai báo chính xác tên truy cập và mật khẩu!

Quên mật khẩu?

Đăng Ký

Bạn phải điền đầy đủ thông tin đăng ký!

[Hướng.Dẫn] Khôi Phục Kênh Trong Vòng 3 Ngày YouTuBe Kiếm Tiền Online 2016

Share

Xu : 25

Đến từ Đến từ : Phan Rí Của

Điểm Cảm Ơn : 23

Birthday : 20/10/1992

on Fri Aug 26, 2016 10:48 am

Có nhiều bác đang thắc mắc không biết cứu kênh bị dis kiếm tiền khi lk cùng GA ntn. Có nhiều phương án được đề ra, và em chọn cách xóa kênh rồi yêu cầu khôi phục. E đã làm chuột bạch và các bác cứ yên tâm là tiền không mất đâu nhé.

Bước 1: xóa kênh + xóa lun cả G+

Bước 2; Vào link sau : https://support.google.com/youtube/answer/6208606?rd=1

+ Ô đầu tiên điền tên ( tên gì cũng đk )

+ Ô 2 điền mail chứa kênh cần khôi phục

Lưu ý là mục “Email address used to sign in to Youtube” thì bạn phải điền email chính của

kênh đã bị xóa nhé, ví dụ bạn có email abc@gmail.com, bạn lập ra kênh A trong email đó,

thì mục này bạn phải điền là abc@gmail.com nhé.

+ Ô 3 điền url Kênh / url 1 video trong kênh ( lưu ý là coppy ra note r hãng xóa kênh nhá

Biểu tượng cảm xúc pacman
    )
    Bước 3: vào Gmai trả lời như nó yêu cầu.

Làm trên các kênh bị ảnh hưởng nhé. Còn kênh gây bệnh thì xóa hẳn lun. Như vậy GA sẽ hết bệnh khi lk các kênh mới sẽ không bị dis $ nữa.

Sau 3 ngày kênh sẽ được khôi phục không mất sub và 1 đồng nào có trong kênh.

Hãy Cùng Mình Xây Dựng Diễn Đàn PhanRiClub Các Bạn Nhé

Similar topics

-